Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Chào mừng đã đến với diễn đàn võ lâm Ngạo Thiên !
Hãy đăng ký làm thành viên để cập nhật những thông tin mới nhất về game cũng như giao lưu cùng các gamer khác !!
Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Chào mừng đã đến với diễn đàn võ lâm Ngạo Thiên !
Hãy đăng ký làm thành viên để cập nhật những thông tin mới nhất về game cũng như giao lưu cùng các gamer khác !!
Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngạo Thiên Truyền Kỳ

Ngạo Thiên Private !!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
paladin0907

Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D   Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D Icon_minitimeSat Feb 02, 2013 8:25 pm

Theo những gì mình biết thì server mới sẽ có hoạt động đua tóp từ ngày 27-1>>>>1-2 là 5 ngày Very Happy
Trong đó mình thấy những member có tỉ lệ có tóp thành công là:5bong1hit,clup//cớm,bạch độc .v.v.(riêng mình thì ts2 k biết có top dc ko:P)
Mình góp ý kiến là admin cần lưu ý dùm 2 member này: clup//cớm,bạch độc
clup//cớm từ lúc luyện đến giờ mình thấy bạn đó luôn dẫn tóp 1 ts lúc đầu tưởng là bạn đó có những acc cày tiền,Pd v.v
nhưng mình đi luyện map 180-190 thì k thấy bạn đó train ,lên máp 190-250 cũng k thấy, vậy xin hỏi bạn đó train = gì trong khi mình luyện từ 12h trưa đến 4h sáng ngày hôm sau nhưng cũng ko thấy Cớm train. vậy xin hỏi là lv bạn đó đâu ra mà ts nhanh như thế ( có thể bạn đó ăn buombuom hay ngôi sao nhưng chỉ dc co 500 cái còn thư vấn đáp 1 lần lên 2% mình nghĩ ko ai khùng mà đi ăn cái đó lên 250:P)
nói về tiền thì mình có đôi lúc lên những máp từ 10>170 để ds acc nhỏ nhưng cũng chả thấy acc nhỏ nào của cớm (được 1 acc tên là clup//cớm[5doc]) vậy tiền đau mà cớm Ts nhìu như thế,theo mình được biết thì Cớm đã ts 3 và sắp ts 4:-s thì cái số tiền cần để ts bạn đó kiếm ở đâu ra (bán xu thìSmile) sever này có dc bao nhiu tiền vạn để bạn đó bán??? trong khi ai cũng thich dua top để lấy sưtử,tiger .v.v.)
===> mình mong admin làm rõ vấn đề này dùm mình thank.......
Còn về Bạch độc thì tiền rất là nhiều từ ngày 28-1 mình đã thấy BD cầm 6kv> rao kênh TG mua buombuom giá 15v/con ( mới 2 ngày mà có số tiền lớn như thế = lần ts 1 thì mình k tin , trong khi rat nhìu acc nhỏ ks nhau để kiếm tiền ts)
ko train ở những máp dành cho 190> mà vẫn ts 2 dc thì xin hỏi làm sao, và lam như thế nào:))
Mong admin và các bạn có thê giải đáp dùm mình Razz bounce

AoLoi96

Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D em ũng hộ   Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D Icon_minitimeSun Feb 03, 2013 4:09 pm

chuyện này lúc em cũng có hõi nhưng mod- hay admin ( em hk nhớ ) bão là k có mà em cũng chả hiễu tiền đâu ra mà cứ top mãi

Mẫu Đơn xin có ý kiến nhé admin:D
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Admin Xem Thu Em Noi Gi Nhe'
» Mong admin đưa ra 1 cái link down patch nhanh hơn
» Nhờ ADmin xem lại skill 150 của TN
» Phát code tân thủ !!!!
» Admin Bank Ac ClubƒƒCớm Đi Dupe 100%