Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Chào mừng đã đến với diễn đàn võ lâm Ngạo Thiên !
Hãy đăng ký làm thành viên để cập nhật những thông tin mới nhất về game cũng như giao lưu cùng các gamer khác !!
Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Chào mừng đã đến với diễn đàn võ lâm Ngạo Thiên !
Hãy đăng ký làm thành viên để cập nhật những thông tin mới nhất về game cũng như giao lưu cùng các gamer khác !!
Ngạo Thiên Truyền Kỳ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ngạo Thiên Truyền Kỳ

Ngạo Thiên Private !!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nguyenanh92

ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé   ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé Icon_minitimeSun Jan 20, 2013 1:43 am

cũng như tiêu đề đã nói mình cảm thấy từ ngày reset data ADM ko còn chăm chút cho sv cũng như người chơi. Neutral
có thể ver 2 này adm nghĩ chúng tôi TS để kiếm dc 1 200 xu của ADM ư??? rất tiếc nếu admin nghĩ thế là hơi bị sai lầm đấy

lấy ví dụ ở Ver 1 từ map 16x đã hơi khoai vì quái ít vâng chúng tôi cũng thắt lưng buộc bụng mà cày cuốc lên 17x mới dễ thở hơn dc tí
lượng exp ở Ver 1 làm AE rất hài lòng không nhanh ko chậm từ map 18x>map 19x-250 2%/1 quái

tuy là train tay nhưng rất hứng, thế mà từ ngày reset data thì sao nào???? map 16x quái ít 1%/quái

map 17x 2 quái=1%
map 19x> 3 quái 1% chua quá adm à,, AE pm góp ý thì adm bỏ ngoài tai, thiết nghĩ bao giờ adm mới thực sự quan tâm game thủ??
cày quốc hơn 1 ngày hoa cả mắt run chân tay lên lver 19x ds lung tung beng thấy hơi thất vọng 1 chút pale
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé   ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé Icon_minitimeSun Jan 20, 2013 8:09 am

nguyenanh92 đã viết:
cũng như tiêu đề đã nói mình cảm thấy từ ngày reset data ADM ko còn chăm chút cho sv cũng như người chơi. Neutral
có thể ver 2 này adm nghĩ chúng tôi TS để kiếm dc 1 200 xu của ADM ư??? rất tiếc nếu admin nghĩ thế là hơi bị sai lầm đấy

lấy ví dụ ở Ver 1 từ map 16x đã hơi khoai vì quái ít vâng chúng tôi cũng thắt lưng buộc bụng mà cày cuốc lên 17x mới dễ thở hơn dc tí
lượng exp ở Ver 1 làm AE rất hài lòng không nhanh ko chậm từ map 18x>map 19x-250 2%/1 quái

tuy là train tay nhưng rất hứng, thế mà từ ngày reset data thì sao nào???? map 16x quái ít 1%/quái

map 17x 2 quái=1%
map 19x> 3 quái 1% chua quá adm à,, AE pm góp ý thì adm bỏ ngoài tai, thiết nghĩ bao giờ adm mới thực sự quan tâm game thủ??
cày quốc hơn 1 ngày hoa cả mắt run chân tay lên lver 19x ds lung tung beng thấy hơi thất vọng 1 chút pale
Cám ơn sự góp ý của bạn !
Nhưng bạn phải hiểu ở đây mình mở online lâu dài nên exp hơi chua như thế là chuyện bình thường.
Đâu phải ngồi chơi 3h là chuyển sinh được 1 lần.
Nếu thế thì mình mở 10 ngày các bạn sẽ chuyển sinh được nhiu lần ?
Mình mở 1 năm thì chắc người chơi sau chả muốn chơi nữa Very Happy
Vì vậy nên bạn phải hiểu cho mình nhé Very Happy
Còn chuyện chuyển sinh thì nói nhỏ luôn với bạn tầm gần chục người chuyển sinh rồi đấy Very Happy
Người ta chơi đêm, biết sử dụng event thì nhanh hơn bạn thôi Very Happy
geek geek geek
https://cucshit.forumvi.com
yomostvn

Bài gửiTiêu đề: Re: ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé   ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé Icon_minitimeSun Jan 20, 2013 4:48 pm

Bạn chịu khó làm đèn lồng mà ăn, dc luôn 30% đó, nhiều người cs2 rùi kìa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé   ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé Icon_minitime

ADM xem lại exp của Ver 2 này nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang